1. Giornata
08.04.2021 Smári Smári - UMF Grindavík UMF Grindavík rinv.
08.04.2021 Elliði Elliði - ÍR Reykjavík ÍR Reykjavík rinv.
08.04.2021 Hvíti riddarinn Hvíti riddarinn - Árborg Árborg rinv.
08.04.2021 KF Garðabæjar KF Garðabæjar - Álftanes Álftanes rinv.
08.04.2021 Mídas Mídas - Augnablik Augnablik rinv.
08.04.2021 Úlfarnir Úlfarnir - Ísbjörninn Ísbjörninn rinv.
09.04.2021 KV Vesturbæjar KV Vesturbæjar - Þróttur Vogar Þróttur Vogar rinv.
09.04.2021 KB Breiðholt KB Breiðholt - Þróttur Reykjavík Þróttur Reykjavík rinv.
09.04.2021 UMF Selfoss UMF Selfoss - Kórdrengir Kórdrengir rinv.
09.04.2021 UMF Njarðvík UMF Njarðvík - KH Hlídarendi KH Hlídarendi rinv.
09.04.2021 UMF Tindastóll UMF Tindastóll - ÍF Völsungur ÍF Völsungur rinv.
09.04.2021 Léttir Léttir - Víðir Garður Víðir Garður rinv.
09.04.2021 Kári Kári - Vængir Júpiters Vængir Júpiters rinv.
09.04.2021 Björninn Björninn - KÁ Ásvellir KÁ Ásvellir rinv.
10.04.2021 Víkingur Ólafsvík Víkingur Ólafsvík - Gullfálkinn Gullfálkinn rinv.
10.04.2021 Ýmir Ýmir - KFR Hvolsvöllur KFR Hvolsvöllur rinv.
10.04.2021 KF Berserkir KF Berserkir - KFS Vestmannaeyjar KFS Vestmannaeyjar rinv.
10.04.2021 Kría Kría - Afríka Afríka rinv.
10.04.2021 Dalvík/Reynir Dalvík/Reynir - Samherjar Samherjar rinv.
10.04.2021 Kormákur/Hvöt Kormákur/Hvöt - Hamrarnir Hamrarnir rinv.
10.04.2021 KFB KFB - Stokkseyri Stokkseyri rinv.
10.04.2021 Vatnaliljur Vatnaliljur - ÍH Hafnarfjörður ÍH Hafnarfjörður rinv.
10.04.2021 Huginn/Höttur Huginn/Höttur - UMF Einherji UMF Einherji rinv.
10.04.2021 ÍBV Vestmannaeyjar ÍBV Vestmannaeyjar - Reynir Sandgerði Reynir Sandgerði rinv.
10.04.2021 Álafoss Álafoss - GG Grindavík GG Grindavík rinv.
10.04.2021 Fram Reykjavík Fram Reykjavík - Hörður Í. Hörður Í. rinv.
10.04.2021 SR SR - RB Keflavík RB Keflavík rinv.
10.04.2021 Ægir Ægir - IB Uppsveitir IB Uppsveitir rinv.
10.04.2021 KM Reykjavík KM Reykjavík - Haukar Hafnarfjörður Haukar Hafnarfjörður rinv.
10.04.2021 Reynir Hellissandur Reynir Hellissandur - Afturelding Afturelding rinv.
11.04.2021 Hamar Hamar - IF Vestri IF Vestri rinv.
11.04.2021 UMF Snæfell UMF Snæfell - UMF Skallagrímur UMF Skallagrímur rinv.
2. Giornata
15.04.2021 Þór Akureyri Þór Akureyri - ÍF Magni ÍF Magni rinv.
17.04.2021 KF Fjarðabyggðar KF Fjarðabyggðar - Sindri Höfn Sindri Höfn rinv.